Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc tại Cardinal Court, PMH, dt: 76m2, 2pn 2wc, full nt, có ô xe, giá bán 9,99 tỷ all.

Ngày đăng: 29/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn góc tại Cardinal Court, P.Tân Phú, PMH, Quận 7. Căn góc có diện tích 76m2, với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và không bỏ lỡ cơ hội này Đoàn Dự 0968092948. - 2 phòng ngủ rộng rãi - 2 phòng tắm tiện nghi - Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Tây Nam - Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh... - Giá bán: 9,99 tỷ all in. Điểm nổi bật: - Căn hộ nằm trong khu dân cư yên tĩnh, an ninh cao - Thiết kế hợp lý, tối ưu hóa không gian sống - Tiện nghi hiện đại, sẵn sàng cho gia đình mới Địa điểm xung quanh: - Bệnh viện tim Tâm Đức - Công viên Nam Viên - Siêu thị Finelife Riviera Point - Trường mầm non Ngôi Nhà Mơ Ước

Xem thêm

Liên hệ:

096 809 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

9,99 tỷ

2 PN, 2 WC
76 m²
131,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Cardinal Court, Đ. Raymondienne, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
LD

Lục Tấn Dự

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc tại Cardinal Court, PMH, dt: 76m2, 2pn 2wc, full nt, có ô xe, giá bán 9,99 tỷ all. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.