Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH Park View PMH, dt 101m, giá 9,3 tỷ. LH 0909209525 Thảo

Ngày đăng: 26/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Parkview Phú Mỹ Hưng, Quận 7 Trục đường Nguyễn Đức Cảnh trung tâm Phú Mỹ Hưng, thuận tiện di chuyển, bao quanh bởi hàng loạt tiện ích cao cấp: trường học quốc tế, TTTM, công viên, hồ Bán Nguyệt. Diện tích: 101m² Thiết kế: 3 phòng ngủ 2WC Nội thất: Full mới 100%, hiện đại và sang trọng View: Biệt thự, thoáng mát và yên tĩnh Pháp lý: Sổ hồng, sở hữu lâu dài Giá bán: 9,3 tỷ Liên hệ: Thảo 0909209525 để xem nhà (có pass)

Xem thêm

Liên hệ:

090 920 ****

Vị trí bản đồ

10,3 tỷ

3 PN, 2 WC
101 m²
101,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green View, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Pham Thao

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH Park View PMH, dt 101m, giá 9,3 tỷ. LH 0909209525 Thảo - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.