Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn Hộ Chung Cư Hưng Vượng 2, diện tích 72m2 tại Tân Phong, Q7, HCM

Ngày đăng: 26/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư Hưng Vượng 2 - Giá: 4,15 tỷ VND - Diện tích: 72m2 - 3PN, 1WC - Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh... - Pháp lý đầy đủ Giới thiệu dự án - Vị trí: Phú Mỹ Hưng, Tân Phong, Quận 7, TP.HCM - Nhà đầu tư: Công ty TNHH LD Phú Mỹ Hưng - Tiện ích: Hệ thống bảo vệ, chỗ để xe, công viên rộng rãi, khu vực dạo bộ và giải trí - Thiết kế: Căn hộ từ 68m2 đến 200m2, thiết kế từ 2 đến 4 phòng ngủ, phòng khách, bếp, toilet và ban công - Cách trường học Little Genius International Kindergarten 1km - Cách công viên Hồ Bán Nguyệt 1,5km - Cách siêu thị Youth Market Sky Garden 2km Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Han Thanh Ngan 0914340099

Xem thêm

Liên hệ:

091 434 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

4,15 tỷ

3 PN, 1 WC
72 m²
57,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu căn hộ Hưng Vượng 2, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
HN

Han Thanh Ngan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Hộ Chung Cư Hưng Vượng 2, diện tích 72m2 tại Tân Phong, Q7, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.