Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Duplex Cảnh Viên 3 Phú Mỹ Hưng DT 195m2 giá bán 16,6 tỷ

Ngày đăng: 24/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ duplex Cảnh Viên 3 view sông, công viên. Thông tin căn hộ: Diện tích: 195m². Thiết kế: Duplex (2 tầng). Bố cục: 4 phòng ngủ 3 WC. Nội thất: Cơ bản, tiện trang trí theo nhu cầu. View: Công viên Cảnh Viên và sông, thoáng mát, yên tĩnh. Pháp lý: Sổ hồng đầy đủ, giao dịch nhanh chóng. Giá bán: 16,6 tỷ (thương lượng khách thiện chí). Liên hệ xem nhà: Em Cương 0906651377

Xem thêm

Liên hệ:

090 665 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

16,6 tỷ

4 PN, 3 WC
194 m²
85,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu căn hộ cao cấp Cảnh Viên 3, Đ. C, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0906651377

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Duplex Cảnh Viên 3 Phú Mỹ Hưng DT 195m2 giá bán 16,6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.