Tin đăng đã hết hạn.

Rẻ 300 triệu! bán nhanh căn hộ 2pn2wc căn góc 73m2 view sông chỉ 4 tỷ tại q7 sg riverside complex

Ngày đăng: 26/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Q7 Saigon Riverside Complex chính chủ BÁN NHANH căn hộ 2 phòng ngủ GIÁ HOT 4 TỶ - Thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. - Diện tích 73m². - Nội thất chủ đầu tư - Giá bán 4 tỷ bao thuế phí, công chứng sang tên trong ngày - Phí quản lý 11.000vnd/ m², xe máy 123.000vnd/ xe/ tháng, ô tô 1.200.000vnd/ xe/ tháng. Xem nhà liên hệ em ngay 0898136139 Ms. Ngân. Ngoài ra em còn nắm giỏ hàng căn giá tốt Cho thuê. - 1pn nhà trống giá 9 triệu - 1pn full nội thất giá 10 triệu - 2pn nội thất có bản giá 10,5 triệu. - 2pn nội thất đầy đủ giá 12 triệu. - 3pn full nội thất giá 18 triệu Chúc anh chị một ngày tốt lành và nhiều sức khoẻ!

Xem thêm

Liên hệ:

089 813 ****

Vị trí bản đồ

4 tỷ

2 PN, 2 WC
73.49 m²
54,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Q7 Saigon Riverside, Đ. Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
KN

Kim Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rẻ 300 triệu! bán nhanh căn hộ 2pn2wc căn góc 73m2 view sông chỉ 4 tỷ tại q7 sg riverside complex - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.