Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Era Town Đức Khải, Quận 7 - 97m² 3 phòng ngủ, 2 WC, LH: 0982832003

Ngày đăng: 26/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Era Town Đức Khải, Quận 7. Diện tích 97m² 3 phòng ngủ, 2 WC không gian rộng rãi, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng cho gia đình trẻ & gia đình nhiều thế hệ, nhà mới như hình. Tiện ích nội khu chuẩn resort: Hồ bơi, công viên, sân thể thao, TTTM, nhà trẻ, an ninh 24/7. Vị trí đắc địa: Kết nối nhanh Phú Mỹ Hưng, Quận 1, Quận 2 chỉ vài phút. Giá bán cực tốt cơ hội sở hữu căn hộ đáng sống, sinh lời cao cho nhà đầu tư. Liên hệ ngay để xem nhà thực tế & nhận ưu đãi đặc biệt!

Xem thêm

Liên hệ:

098 283 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

3 PN, 2 WC
97 m²
34,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Era Town, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
Hk

Hồ thị thiên kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Era Town Đức Khải, Quận 7 - 97m² 3 phòng ngủ, 2 WC, LH: 0982832003 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.