Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà cần bấn gấp cc Sunrise City View Q7 - 75m2 - 2PN,2WC - Gía 1,77 tỷ

Ngày đăng: 22/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Sunrise City View tọa lạc tại Nguyễn Hữu Thọ, Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. + Diện tích 75m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet, phù hợp cho gia đình nhỏ. + Giá bán 1,77 tỷ VND, một cơ hội hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm căn hộ chất lượng. + Căn hộ có đầy đủ tiện nghi, sẵn sàng để vào ở ngay. + Khu vực an ninh, thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Bệnh viện phục hồi chức năng - điều trị bệnh nghề nghiệp TP.HCM, Bệnh viện đa khoa Tân Hưng, Bệnh viện thẩm mỹ Hiệp Lợi. + Công viên - hồ sinh thái Him Lam, Công viên Khánh Hội. + Trường Anh ngữ Cali, Seami Quận 7. + Siêu thị Bách hóa Xanh, Siêu thị trang trí nội thất. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này. Hãy liên hệ với Thanh Trúc qua số điện thoại 0926758909 để được tư vấn miễn phí. - Miễn tiếp mô giới cò lái

Xem thêm

Liên hệ:

092 675 ****

Vị trí bản đồ

1,77 tỷ

2 PN, 2 WC
75 m²
23,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunrise City (Sunrise City View), Đ. Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Hưng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Thanh Trúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà cần bấn gấp cc Sunrise City View Q7 - 75m2 - 2PN,2WC - Gía 1,77 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.