Tin đăng đã hết hạn.

Hot - Urban Hill giá tốt nhất hiện tại chỉ 6,350 tỷ, 78m2, 2PN. Liên hệ Ms Kim 0768739688

Ngày đăng: 22/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Urban Hill tọa lạc tại Nguyễn Văn Linh, Tân Phong, Quận 7, TP. HCM, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích 78m2 với 2PN, 2WC, ban công hướng Bắc. - Nội thất tương đối đầy đủ tiện nghi như sofa, bếp, điều hoà, máy lạnh,... - Khu vực an ninh, môi trường sống thoải mái và yên tĩnh. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện FV, bệnh viện Tim Tâm Đức. - Siêu thị Finelife Urban Hill, Trung tâm thương mại Crescent Mall, công viên Hồ Bán Nguyệt,... - Trường mầm non Mỹ Phước, cùng các trường học lân cận. Giá tốt nhất hiện tại - chỉ 6,390 tỷ là có thể sở hữu căn hộ này. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: 0768739688 Ms Kim.

Xem thêm

Liên hệ:

076 873 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

6,39 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
81,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Urban Hill Phú Mỹ Hưng, P. Tân Phong, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
MK

Ms Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot - Urban Hill giá tốt nhất hiện tại chỉ 6,350 tỷ, 78m2, 2PN. Liên hệ Ms Kim 0768739688 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.