Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Đức Khải, Q7, TP HCM

Ngày đăng: 22/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ 97m2 chung cư Đức Khải, quận 7. Nhà đã làm lại hoàn toàn, nhà 3 phòng ngủ, nội thất cao cấp, bán full nội thất, chỉ việc mang đồ vào ở, giá bán 3,150 tỷ. Đã bao gồm 5% đợt cuối. Các loại thuế phí để chuyển tên cho người mua. Anh, chị có nhu cầu đi xem lh Mr Tuyến để được tư vấn.

Xem thêm

Liên hệ:

093 726 ****

Vị trí bản đồ

3,15 tỷ

3 PN
97 m²
32,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Era Town, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0937264913

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Đức Khải, Q7, TP HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.