Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư hàng hiếm tại Sky Garden I, 6,99 tỷ, 91m2, Q7, HCM

Ngày đăng: 22/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Sky Garden I, Phạm Văn Nghị, Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh là căn hộ chung cư lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. + Diện tích rộng 91m2 với 3PN và 2WC, phù hợp cho gia đình lớn hoặc nhóm bạn. + Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, sẵn sàng cho cuộc sống ngay lập tức. + Căn hộ hướng Bắc, ban công hướng Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và phong thủy tốt. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo sự an tâm cho khách hàng. + Không gian sống thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích: + Bệnh viện FV, bệnh viện Tim Tâm Đức, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe. + Công viên Hồ Bán Nguyệt, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục. + Siêu thị WinMart và Youth Market Sky Garden, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. + Trường học Seami và Little Genius International Kindergarten & Educational Center, tạo điều kiện tốt cho trẻ em phát triển. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0903987738 hoặc gặp Triệu Thị Ngọc Xuân.

Xem thêm

Liên hệ:

090 398 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6,99 tỷ

3 PN, 2 WC
91 m²
76,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Green Star Sky Garden, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TX

Triệu Thị Ngọc Xuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư hàng hiếm tại Sky Garden I, 6,99 tỷ, 91m2, Q7, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.