Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ Bán căn góc officetel 2PN, 1WC tại Nguyễn Lương Bằng, p Phú Mỹ, Q7, TP. HCM, giá 2,65 tỷ

Ngày đăng: 22/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư officetel 2 phòng ngủ, 1 toilet tại Q7 Boulevard, Phú Mỹ, Quận 7, TP. HCM. Diện tích 69m2, nội thất đầy đủ. Hướng cửa chính Bắc, ban công hướng Nam. Căn góc views đẹp thoáng mát. Giá bán 2,65 tỷ VND. - Thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái. - Tiện ích nội khu phong phú với hồ bơi, khu vui chơi trẻ em. - Nằm gần các trung tâm thương mại lớn và bệnh viện. Tiện ích xung quanh. - Siêu thị Bách Hóa Xanh, Winmart + . - Trường mầm non Kids World 1, Trường mầm non Hành Tinh Xanh. - Công viên Cảnh Viên chỉ cách vài phút đi bộ. Giới thiệu dự án. Q7 Boulevard bao gồm 4 block với tổng cộng 1.008 căn hộ và 84 căn office. Dự án được thiết kế hiện đại, cung cấp nhiều mẫu căn hộ đa dạng từ 1 đến 3 phòng ngủ, đáp ứng nhu cầu của nhiều gia đình. Các tiện ích như khu thương mại, quảng trường và hệ thống smarthome mang lại cuộc sống tiện nghi và hiện đại cho cư dân. Liên hệ ngay với Tran Ngoc qua số điện thoại 0919857891 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

091 985 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,65 tỷ

2 PN, 1 WC
69 m²
38,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Q7 Boulevard, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Tran Ngoc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ Bán căn góc officetel 2PN, 1WC tại Nguyễn Lương Bằng, p Phú Mỹ, Q7, TP. HCM, giá 2,65 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.