Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 3PN, 2WC tại Sky Garden I, giá siêu hời 6,999 tỷ, 91m2 ở Q7, TP.HCM

Ngày đăng: 21/09/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Đang tìm một chốn an cư lý tưởng? Căn hộ CC 3PN, 2WC tại Sky Garden I, Phạm Văn Nghị, Tân Phong, Q7, TP.HCM đang chờ bạn. Với diện tích 91m2, căn hộ này có nội thất đầy đủ, chỉ việc xách vali vào ở luôn. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua. Được thiết kế mở, không gian sống rộng rãi và thoáng đãng, phù hợp với nhu cầu sống hiện đại của giới trẻ. Giá chỉ 6,999 tỷ, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn tìm một căn hộ chất lượng tại khu vực trung tâm. Gần đó có một số tiện ích như bệnh viện FV, siêu thị Winmart và công viên Hồ Bán Nguyệt, giúp cuộc sống thêm phần thuận tiện. Liên hệ ngay để nhận thêm thông tin chi tiết: Lê Thị Thảo Nguyên 0903113881

Xem thêm

Liên hệ:

090 311 ****

Vị trí bản đồ

7 tỷ

3 PN, 2 WC
91 m²
76,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green Star Sky Garden, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
LN

Lê Thị Thảo Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 3PN, 2WC tại Sky Garden I, giá siêu hời 6,999 tỷ, 91m2 ở Q7, TP.HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.