Tin đăng đã hết hạn.

Siêu Hot! Căn Hộ Cao Cấp 76m_Full NT_Đường Nguyễn Hữu Thọ_Quận 7_5.2Tỷ_SHR_LH: 0974945908 phương

Ngày đăng: 21/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Sunrise City, tọa lạc ở Nguyễn Hữu Thọ, p Tân Hưng, Q.7, TP.HCM, với diện tích 76m2, gồm 2PN + 2WC + bếp, giá 5,2 tỷ VND. Căn hộ được thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ với các trang bị như điều hòa, tủ lạnh, giường. Phong thủy tốt, mang lại cảm giác thoải mái cho gia chủ. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Siêu thị Bách Hóa Xanh Lê Văn Lương - Công viên - Hồ sinh thái Him Lam - Bệnh viện đa khoa Tân Hưng - Trường mầm non Little Genius International Kindergarten Thông tin dự án: - Dự án: Sunrise City - Chủ đầu tư: Tập đoàn Novaland - Vị trí: Nguyễn Hữu Thọ, p Tân Hưng, Q.7, TP.HCM - Tiện ích: Hệ thống an ninh 24/24, hồ bơi, đường chạy bộ 2km, sân vườn, phòng tập golf, sân tennis, công viên bờ sông, phòng gym, ngân hàng, phòng khám, siêu thị, khu ẩm thực mua sắm. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0974945908 hoặc gặp Ái Phương.

Xem thêm

Liên hệ:

097 494 ****

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

2 PN, 2 WC
76 m²
68,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunrise City (Sunrise City View), Đ. Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Hưng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
ÁP

Ái Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu Hot! Căn Hộ Cao Cấp 76m_Full NT_Đường Nguyễn Hữu Thọ_Quận 7_5.2Tỷ_SHR_LH: 0974945908 phương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.