Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn Penthouse Park View còn lại cuối cùng khu cảnh đồi, 264m2 giá 15,9 tỷ thương lượng

Ngày đăng: 20/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ: - Diện tích: 264m2, 3Pn, 3 toilet, nhà cũ không có nội thất, thuận tiện làm mới lại - Căn hộ view đông nam - Sổ hồng cằm tay - Liên hệ xem nhà: 0947384611 Tuấn

Xem thêm

Liên hệ:

094 738 ****

Vị trí bản đồ

15,9 tỷ

3 PN, 3 WC
264 m²
60,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Green View, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đặng Anh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn Penthouse Park View còn lại cuối cùng khu cảnh đồi, 264m2 giá 15,9 tỷ thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.