Tin đăng đã hết hạn.

Hot! Căn hộ Eco Green 3PN 2WC 87m² view sông, pháo hoa & Thủ Thiêm chỉ 7.45 tỷ LH 0357313179

Ngày đăng: 17/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhanh căn hộ Eco Green 3PN view sông & pháo hoa đẹp giá chỉ 7.45 tỷ. Vị trí: Eco Green Sài Gòn Nguyễn Văn Linh, Quận 7. Diện tích: 87m² 3 phòng ngủ, 2 WC. View hiếm: Vừa nhìn sông, vừa ngắm pháo hoa Quận 1 & Thủ Thiêm Không bị chắn. Tầng cao thoáng mát Yên tĩnh, riêng tư. Full nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại Xách vali vào ở ngay. Giá bán: 7.45 tỷ (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí). Pháp lý: Sổ hồng chính chủ Sang tên nhanh. Tiện ích nội khu chuẩn cao cấp: Hồ bơi, gym, công viên 3ha. Trường quốc tế, siêu thị, khu vui chơi. An ninh 24/7, môi trường sống văn minh. Liên hệ ngay để xem nhà 24/7: Vương 0357313179

Xem thêm

Liên hệ:

035 731 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

7,45 tỷ

3 PN, 2 WC
87 m²
85,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Eco Green Sài Gòn, P. Tân Thuận Tây, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
VV

Võ Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot! Căn hộ Eco Green 3PN 2WC 87m² view sông, pháo hoa & Thủ Thiêm chỉ 7.45 tỷ LH 0357313179 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.