Tin đăng đã hết hạn.

Huỳnh Trâm - Bán căn hộ Mỹ Phúc 149m² sổ hồng cầm tay Smart Home view hồ bơi giá tốt chỉ 10.5 tỷ

Ngày đăng: 17/09/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Mỹ Phúc 149m² sổ hồng cầm tay Smart Home view hồ bơi giá tốt chỉ 10.5 tỷ. Vị trí: Chung cư Mỹ Phúc, Phú Mỹ Hưng, Quận 7, TP. HCM. Thông tin chi tiết: Diện tích: 149m². Kết cấu: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh. Tầng đẹp trước mặt là hồ bơi cực kỳ thoáng mát. Trang bị: Hệ thống Smart Home hiện đại, điều khiển bằng điện thoại. Tình trạng: Nhà sạch đẹp, vào ở ngay. Pháp lý: Sổ hồng riêng, cầm tay sang tên ngay. Giá bán: 10.5 tỷ (còn thương lượng). Xem nhà: Hẹn trước để được hỗ trợ tốt nhất. Pháp lý chuẩn sang tên nhanh. Phù hợp khách ở hoặc đầu tư giữ tài sản. Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và cảm nhận không gian sống khác biệt! * Thông tin liên hệ: Chuyên cho thuê - nhận ký gởi - chuyển nhượng biệt thự - căn hộ - Shophouse Ở Phú Mỹ Hưng. SĐT: 0896648038 Huỳnh Trâm. * An ninh: Bảo vệ 24/7 tại khắp Phú Mỹ Hưng. An toàn tuyệt đối. Tư vấn chính xác, không mất phí dịch vụ. Cam kết giá thật - nhà thật - nhanh chóng - uy tín - hiệu quả! - Tri ơn quý khách đã xem tin!

Xem thêm

Liên hệ:

089 664 ****

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

3 PN, 2 WC
149 m²
70,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu căn hộ Mỹ Phúc, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Huỳnh Thị Bích Trâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Huỳnh Trâm - Bán căn hộ Mỹ Phúc 149m² sổ hồng cầm tay Smart Home view hồ bơi giá tốt chỉ 10.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.