Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ chung cư Cardinal Court, Tân Phú, Q7, TP.HCM, 9,8 tỷ, 80m2, hàng hiếm tại

Ngày đăng: 19/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Cardinal Court tọa lạc tại Tân Phú, Quận 7, TP.HCM, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Căn hộ có diện tích 80m2, bao gồm 2PN + 2WC/PT + bếp, nội thất đầy đủ, mang đến sự thoải mái và tiện nghi cho cư dân. Đặc biệt, căn hộ này không chỉ có thiết kế sang trọng mà còn được chú trọng đến yếu tố phong thủy, giúp mang lại may mắn và tài lộc cho gia chủ. Giá bán là 9,8 tỷ VND, là cơ hội hấp dẫn cho những ai muốn sở hữu một căn hộ chất lượng tại khu vực sôi động của Quận 7. Tiện ích xung quanh: Căn hộ nằm gần nhiều tiện ích như bệnh viện FV, bệnh viện quận 7, công viên hồ bán nguyệt, siêu thị Finelife Riviera Point, và các trường mầm non như Ngôi Nhà Mơ Ước, Trường Mầm Non Canada - Việt Nam. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ BĐS Phú Mỹ Hưng qua số điện thoại 0901316009

Xem thêm

Liên hệ:

090 131 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

9,8 tỷ

2 PN, 2 WC
80 m²
122,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Cardinal Court, Đ. Raymondienne, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
QP

Quốc Nhựt Pmh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ chung cư Cardinal Court, Tân Phú, Q7, TP.HCM, 9,8 tỷ, 80m2, hàng hiếm tại - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.