Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ nhà cần bán một căn hộ độc nhất khu Sunrise City - 2PN - Lầu Cao - Căn góc - Giá 6,699 tỷ

Ngày đăng: 21/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ Sunrise city Xếp loại hàng độc nhất khu, hiện tại Căn hộ 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh Diện tích 77 m2 Căn góc , gió Nam lộng mát cả ngày View sông thoáng đẹp mênh mông , không bị che chắn Căn hộ mới hoàn thiện thiết kế nội thất lại , theo tâm huyết của chủ nhà Vì lỡ kế hoạch nên đành phải bán lại Chỉ xách vali vào ở Sổ hồng trao tay Ngân hàng hỗ trợ vay lên đến 70% Xem nhà mọi lúc 24/7 LH Mr Giàu 0916606100 call/sms/zalo Để được tư vấn và đàm phán giá trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

091 660 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6,7 tỷ

2 PN, 2 WC
77 m²
87,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Sunrise City (Sunrise City View), Đ. Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Hưng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
DG

Dương Văn Giàu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ nhà cần bán một căn hộ độc nhất khu Sunrise City - 2PN - Lầu Cao - Căn góc - Giá 6,699 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.