Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Riverside Residence 180m2 3pn3wc, view biệt thự, hướng Đông Nam mát mẻ nội thất cao cấp

Ngày đăng: 17/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Giá chỉ: 16.3 tỷ Cơ hội sở hữu căn hộ đẳng cấp tại Phú Mỹ Hưng! Thông tin căn hộ: Diện tích: 180m2. Thiết kế: 3 phòng ngủ + 3 nhà vệ sinh. View sông thoáng đãng, độc nhất vô nhị. Điểm nhấn nổi bật: Nội thất sang trọng: Sàn gỗ nhập khẩu châu Âu, trần thạch cao tinh tế, hệ tủ bếp cao cấp chuẩn quốc tế. Vị trí vàng: Nằm trên đường Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, trung tâm khu đô thị Phú Mỹ Hưng Nam Sài Gòn. View Biệt thự yên tĩnh, mát mẻ, công viên xanh mát, mang lại không gian sống lý tưởng. Pháp lý rõ ràng: Sổ hồng riêng, sẵn sàng sang tên, thanh toán linh hoạt. Tiềm năng tăng giá vượt trội nhờ vị trí đắc địa và tiện ích hoàn chỉnh. Đầu tư sinh lời cao Sống đẳng cấp giữa lòng thành phố! Liên hệ ngay: 0939148118Hiếu Đoàn) Tư vấn chi tiết, hỗ trợ tận tâm! Inbox liền tay để nhận thông tin nóng hổi!

Xem thêm

Liên hệ:

093 914 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

16,3 tỷ

3 PN, 3 WC
180 m²
90,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Riverside Residence, Đ. Nguyễn Lương Bằng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh

Hiếu Đoàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Riverside Residence 180m2 3pn3wc, view biệt thự, hướng Đông Nam mát mẻ nội thất cao cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.