Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ 68m2, chung cư Sky Garden 3, giá 4.850 tỷ, nhà đẹp, đang có hợp đồng thuê ổn định.

Ngày đăng: 13/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư Sky Garden 3, Phạm Văn Nghị, quận 7. Diện tích : 68m2, tầng trung. Thiết kế : 02pn, 02wc. Nhà đẹp, nội thất căn hộ đầy đủ. Nhà đang có hợp đồng thuê ổn định. Gía bán : 4.850 tỷ. Qúy khách vui lòng liên hệ: Hotline: 0902894889 Zalo tư vấn: https://zalo.me/0902894889 Facebook: https://www.facebook.com/salay.nguyen.94 TikTok: https://www.tiktok.com/@tranthibichphuon Xin cảm ơn quý khách đã xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

090 289 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

4,85 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
71,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Green Star Sky Garden, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
T

Tranthibichphuong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ 68m2, chung cư Sky Garden 3, giá 4.850 tỷ, nhà đẹp, đang có hợp đồng thuê ổn định. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.