Tin đăng đã hết hạn.

Sunshine Diamond River 2PN 2WC 138m2 full kính, đẹp như penthouse, giá 9 tỷ 150 tr, LH 0357313179

Ngày đăng: 12/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ cao cấp Sunshine Diamond River - như penthouse giữa lòng TP. Vị trí đắc địa Khu đô thị cao cấp Sunshine Diamond River, Quận 7. Diện tích khủng 138m² Thiết kế 2PN + 2WC. Phòng khách full kính siêu rộng Đón nắng, đón gió, view cực đẹp như Penthouse. View sông - Thành phố siêu đắt giá. Giá bán: 9 tỷ 150 triệu. Số lượng cực kỳ giới hạn. Liên hệ ngay: Vương 0357313179 Xem nhà 24/7 Hỗ trợ tận tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

035 731 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

9,15 tỷ

2 PN, 2 WC
138 m²
66,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sunshine Diamond River, Đ. Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
VV

Võ Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sunshine Diamond River 2PN 2WC 138m2 full kính, đẹp như penthouse, giá 9 tỷ 150 tr, LH 0357313179 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.