Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN tại The Antonia Phú Mỹ Hưng giá 9,2 tỷ, 81,6m2 hợp đồng thuê 2026

Ngày đăng: 17/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN tại The Antonia, nằm ở Nguyễn Lương Bằng, Phú Mỹ Hưng, TP.HCM, đang chờ chủ mới. Diện tích 81,6m2, có thiết kế hiện đại và nội thất đầy đủ, sẵn hd thuê 28tr/thang. Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc, giúp đón nắng và gió tự nhiên. Sống tại đây, không chỉ có không gian sống thoải mái mà còn tận hưởng phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia đình. Giá bán: 9,2 tỷ VND. Căn hộ này cực kỳ lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng với lối sống hiện đại. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! HỒNG NHUNG gọi 0931803377

Xem thêm

Liên hệ:

093 180 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

9,2 tỷ

2 PN, 2 WC
81.6 m²
112,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Antonia, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0931803377

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN tại The Antonia Phú Mỹ Hưng giá 9,2 tỷ, 81,6m2 hợp đồng thuê 2026 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.