Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn hộ có sổ hồng chung cư Eco Green giá cực tốt chỉ từ 3,950tỷ

Ngày đăng: 16/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Quỹ căn hộ có sổ hồng chung cư Eco Green giá cực tốt chỉ từ 3,950tỷ. Nằm ở khu Eco Green Sài Gòn. Pháp lý đầy đủ, phong thủy tốt cho cuộc sống của bạn. 1PN1WC: 3.950tỷ. 2PN1WC: 4,5tỷ. 2PN2WC: 5,2tỷ. 3PN2WC: 80m2 6tỷ - 87m2 6,650tỷ - 95m2 6,85tỷ. Ngân hàng hỗ trợ vay tối đa 85%, hồ sơ nhanh gọn. - Căn hộ được thiết kế hiện đại, tiện nghi đầy đủ. - Khu vực yên tĩnh, thoáng đãng, lý tưởng cho những ai yêu thích sự riêng tư. - Các tiện ích nội khu như hồ bơi, phòng gym, khu vui chơi cho trẻ em. - Gần bệnh viện quận 7, các trường học như Anh ngữ Cali, Đại học Tài chính - Marketing, và nhiều công viên. - Siêu thị Bách Hóa Xanh chỉ cách vài phút đi bộ. - Vào Phú Mỹ Hưng chỉ 5phút, di chuyển Quận 1 mất 10 phút.

Xem thêm

Liên hệ:

090 630 ****

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
78,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Eco Green Sài Gòn, P. Tân Thuận Tây, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
L

Linlin

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn hộ có sổ hồng chung cư Eco Green giá cực tốt chỉ từ 3,950tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.