Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Belleza 2pn 1wc sổ hồng 55m2 giá 2.730 tỷ. LH: 0917174293 Nhi

Ngày đăng: 10/09/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN CHUNG CƯ BELLEZA 2PN 1WC SỔ HỒNG RIÊNG Chung cư Belleza ngay sát Phú Mỹ Hưng, diện tích 55m2 view sông sổ hồng riêng, nhà trống cơ bản LH: 0917174293 nhi

Xem thêm

Liên hệ:

091 717 ****

Vị trí bản đồ

2,73 tỷ

55 m²
49,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Belleza Apartment, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyễn Nhi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Belleza 2pn 1wc sổ hồng 55m2 giá 2.730 tỷ. LH: 0917174293 Nhi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.