Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ midtown m8: 124m2- 3pn - hàng hiếm view trực diện sông lầu cao, giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 13/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

THÔNG TIN CĂN HỘ - Diện tích: 124m² - Kết cấu: 3 phòng ngủ 2 WC - Nội thất: Full mới cao cấp, vào ở ngay - Hướng cửa: Đông Nam - Hướng ban công: Tây Bắc đặc biệt view lầu cao trực diện sông thoáng mát Điểm cộng đặc biệt: - Khách Nhật đang thuê, hợp đồng 63 triệu/tháng HĐ đến tháng 4/2026 - Có ô đậu xe hầm riêng - Giá bán: 16,625 tỷ all in Liên hệ ngay SĐT 0946288488 để nhận hình ảnh và thông tin chi tiết. + Tiện ích nội khu Midtown Midtown được thiết kế theo phong cách "City within City", tập trung nhiều tiện ích đẳng cấp ngay trong khuôn viên: - Hồ bơi tràn bờ ngoài trời, hồ bơi trẻ em - Phòng gym yoga spa hiện đại - Khu BBQ ngoài trời, lounge thư giãn - Khu vui chơi trẻ em trong nhà và ngoài trời - Vườn Nhật Sakura Park công viên ven sông duy nhất tại Phú Mỹ Hưng, trải dài hơn 600m - Đường dạo bộ, đường chạy bộ ven sông thoáng mát - Phòng sinh hoạt cộng đồng, thư viện mini - Khu thương mại dịch vụ, shophouse, café, nhà hàng ngay dưới khối đế - Bãi đậu xe thông minh (ô tô, xe máy), hầm rộng rãi - An ninh 24/7, lễ tân quản lý chuyên nghiệp + Tiện ích ngoại khu Midtown Nhờ vị trí trung tâm khu Nam Viên Phú Mỹ Hưng, Midtown thừa hưởng toàn bộ hệ sinh thái tiện ích của khu đô thị: - Giáo dục quốc tế: Trường Quốc tế Nam Sài Gòn (SSIS), trường Nhật Bản, trường Hàn Quốc, trường Đài Bắc, trường Canada, trường Lawrence S. Ting - Y tế: Bệnh viện FV, bệnh viện Tâm Đức chỉ 35 phút di chuyển - Mua sắm giải trí: Crescent Mall, SC VivoCity, Crescent Lake, cầu Ánh Sao, trung tâm thương mại Hưng Phúc Plaza - Thể thao văn hóa: Hồ Bán Nguyệt, sân golf Nam Sài Gòn, công viên Nam Viên, trung tâm triển lãm SECC - Hành chính tài chính: Ngân hàng, văn phòng, hệ thống dịch vụ tiện ích Phú Mỹ Hưng đồng bộ và hiện đại LIÊN HỆ NGAY: 0946288488 Mr Đức

Xem thêm

Liên hệ:

094 628 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

16,63 tỷ

3 PN, 2 WC
124 m²
134,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Peak Midtown, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh

NGÔ VĂN ĐỨC

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ midtown m8: 124m2- 3pn - hàng hiếm view trực diện sông lầu cao, giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.