Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ cao cấp Phú Mỹ Hưng, DT 124m2, 3PN, 2WC, căn góc view sông, nhà đẹp ở ngay

Ngày đăng: 09/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ cao cấp tại Phú Mỹ Hưng, khu căn hộ mới bàn giao, nội thất đẹp, căn góc, view sông. Thông tin căn hộ. - Diện tích 124 m². - 3 phòng ngủ rộng rãi. - 2 phòng tắm hiện đại. - Phòng khách thoáng đãng. - Đầy đủ nội thất. - View siêu đẹp, nhìn sông và view công viên. - Hướng cửa chính: Đông Nam. Giá rẻ nhất thị trường: 16,3 tỷ. Liên hệ xem nhà: 0788253939 Quyết Thắng. Em cảm ơn Quý anh chị đã xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

078 825 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

16,3 tỷ

3 PN, 2 WC
124 m²
131,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phạm Văn Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ cao cấp Phú Mỹ Hưng, DT 124m2, 3PN, 2WC, căn góc view sông, nhà đẹp ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.