Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CC 1PN 1WC 48m2 tại Belleza Apartment, Phạm Hữu Lầu, Q7, 2,35 tỷ

Ngày đăng: 04/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chung cư Belleza Apartment, Phạm Hữu Lầu, Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh là nơi lý tưởng cho những ai muốn tìm một không gian sống thoải mái và tiện nghi. Căn hộ 1PN, 1WC rộng 48m2, nội thất full đủ đồ, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Giá: 2,35 tỷ VND Nổi bật với: + Nội thất đầy đủ: sofa, tủ lạnh, máy giặt, bếp và các thiết bị điện tử cần thiết. + Không gian sống thoáng đãng, hiện đại. Gần các tiện ích: + Gần trường mầm non Canada - Việt Nam. + Gần Winmart+ và siêu thị Bách Hóa Xanh. + Có công viên gần bên. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và được tư vấn miễn phí. Phạm Thiên Phú Đạt Thịnh tại 0978394928

Xem thêm

Liên hệ:

097 839 ****

Vị trí bản đồ

2,35 tỷ

1 PN, 1 WC
48 m²
48,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Belleza Apartment, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0978394928

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CC 1PN 1WC 48m2 tại Belleza Apartment, Phạm Hữu Lầu, Q7, 2,35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.