Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn góc 125m² the view riviera point, q7 full nội thất cao cấp

Ngày đăng: 07/09/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN CĂN GÓC 125m² THE VIEW RIVIERA POINT, Q7 FULL NỘI THẤT CAO CẤP Thông tin căn hộ: Diện tích: 125m² Thiết kế: 2 phòng ngủ lớn + 1 phòng đọc sách + 1 phòng để đồ 2 WC (1 phòng tắm lớn có bồn nằm) Căn góc 3 mặt thoáng tầng cao đón nắng và gió tự nhiên cả ngày Full nội thất cao cấp: - Giá bán: 9,8 tỷ all in Tiện ích xung quanh: + Gần bệnh viện FV, bệnh viện quận 7, và bệnh viện tim Tâm Đức. + Nhiều công viên như công viên Nam Viên và công viên Hoa Anh Đào Sakura Park Phú Mỹ Hưng. + Hệ thống trường mầm non như Trường Mầm Non Canada - Việt Nam (CVK) và Kids World 1. + Siêu thị Finelife Riviera Point đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Nguyễn Quyết Quân, 0931453596

Xem thêm

Liên hệ:

093 145 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

9,8 tỷ

3 PN, 2 WC
125 m²
78,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The View Riviera Point, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
QN

Quân Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn góc 125m² the view riviera point, q7 full nội thất cao cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.