Tin đăng đã hết hạn.

Penthouse quận 7 Style Industry cực đẹp, View sông. Ở ngay, đã sổ hồng 4BED. Trần cao 4.5m

Ngày đăng: 05/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Đặc biệt Style Industrial, trần 4.5m,ban công rộng Penthouse Riviera Point của Keppel Land quận 7 Vị trí: Nguyễn Văn Tưởng, phường Tân Phú, Q7 - Diện tích: 283m2 (thông thuỷ) + Lửng - Số phòng: 2PN+1, 1 phòng làm việc, 3WC, 1 phòng khách, 1 gian bếp (khô + ướt), 2 ban công sân vườn. - Căn góc và view sông Saigon - Hướng ban công: Đông - Tầng 40, River View - 4 Bed + 3 Nhà tắm, 2 Bếp - Style Tropical _________ Video Penthouse Riviera Point Q7 Giá bán: 26 tỷ giảm còn 24 tỷ all in Liên hệ xem nhà Vũ Đức Duy 0931868813 www.vuducduy.vn

Xem thêm

Liên hệ:

093 186 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

23,9 tỷ

3 PN, 3 WC
283 m²
84,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Riviera Point, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
VD

Vũ Đức Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Penthouse quận 7 Style Industry cực đẹp, View sông. Ở ngay, đã sổ hồng 4BED. Trần cao 4.5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.