Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp! Căn hộ Happy Valley, Phú Mỹ Hưng, Quận 7 nhà đẹp giá bán LH 0902944648 em Cẩm

Ngày đăng: 31/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ cần bán hiện tại. Thiết kế 3PN. Nhà mới 100% chỉ cần xách vali vào là ở Nội thất cao cấp ,rất thẩm mỹ Có tặng kèm ô xe hơi theo nhà Diện tích 100m2. Giá bán: 8,900 tỷ thương lượng. - Quý khách hàng có nhu cầu vui lòng LH: 0902944648 - Hồng Cẩm Property.

Xem thêm

Liên hệ:

090 294 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

8,9 tỷ

3 PN, 2 WC
100 m²
89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Happy Valley, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TC

Thạch Thị Hồng Cẩm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp! Căn hộ Happy Valley, Phú Mỹ Hưng, Quận 7 nhà đẹp giá bán LH 0902944648 em Cẩm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.