Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn Hộ SKy Garden 3 - Phú Mỹ Hưng - Quận 7 Sổ Hồng Riêng Giá Chỉ 4 tỷ Lh ngay 0935382677 Luân

Ngày đăng: 30/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN GẤP CĂN HỘ SKY GARDEN 3 - PHÚ MỸ HƯNG - QUẬN 7. Thông tin căn hộ: Pháp lý: sổ hồng riêng, sở hữu lâu dài Diện tích: 56.5m2 Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh View: hướng Nam thoáng mát, đón gió tự nhiên, ánh sáng chan hòa Nội thất đầy đủ như hình Tiện ích Sky Garden 3: Hồ bơi, gym, công viên xanh, khu vui chơi trẻ em Trung tâm thương mại, siêu thị, quán cafe, nhà hàng ngay dưới tòa nhà An ninh 24/7, hầm xe rộng rãi, cộng đồng cư dân văn minh Vị trí trung tâm Phú Mỹ Hưng: gần Crescent Mall, Vivo City, trường quốc tế, bệnh viện FV Giá thuê tháng: 4 tỷ Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0935382677 Luân

Xem thêm

Liên hệ:

093 538 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

4 tỷ

2 PN, 1 WC
56.5 m²
70,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Green Star Sky Garden, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0935382677

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Hộ SKy Garden 3 - Phú Mỹ Hưng - Quận 7 Sổ Hồng Riêng Giá Chỉ 4 tỷ Lh ngay 0935382677 Luân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.