Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Sky Garden 3, 6,46 tỷ, 74m2, 3PN, 2WC, Tân Phong, Q7, HCM

Ngày đăng: 11/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Sky Garden 3 tọa lạc tại Phạm Văn Nghị, Tân Phong, Quận 7, TP.HCM, sở hữu thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất, thích hợp cho gia đình hoặc những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi. - Diện tích: 74m2, 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm. - Hướng cửa chính: Tây, ban công hướng Bắc. - Giá bán: 6,46 tỷ VND. Ưu điểm: Căn hộ có phong thủy tốt, mang lại sự thoải mái và an lành cho cư dân. Pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho người mua. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Tim Tâm Đức, Bệnh viện FV. - Công viên Hồ Bán Nguyệt. - Siêu thị Winmart, Siêu thị Youth Market Sky Garden. - Trường Seami Quận 7, Nhà Thiếu Nhi Quận 7 cơ sở mới, Little Genius International Kindergarten. Liên hệ để biết thêm thông tin, vui lòng gọi 0903987738 hoặc liên hệ Triệu Thị Ngọc Xuân.

Xem thêm

Liên hệ:

090 398 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

6,46 tỷ

3 PN, 2 WC
74 m²
87,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Green Star Sky Garden, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TX

Triệu Thị Ngọc Xuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Sky Garden 3, 6,46 tỷ, 74m2, 3PN, 2WC, Tân Phong, Q7, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.