Tin đăng đã hết hạn.

Bán chưng cư 2pn tại Era Town , Đức Khải giá tốt

Ngày đăng: 29/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán chung cư tại tòa A4, Đức Khải Full nội thất: đầy đủ nội thất mới Diện Tích: 87m2 Lầu 21, ngay căn góc, view đẹp, thoáng Đang có họp đồng thuê: 9tr5/ tháng Liên hệ xem nhà: 0939605799 ( Huỳnh Anh )

Xem thêm

Liên hệ:

093 960 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

2 PN
87 m²
36,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Era Town, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0939605799

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chưng cư 2pn tại Era Town , Đức Khải giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.