Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Riverside Residence, Phú Mỹ Hưng, Quận 7, 141m, phong cách Châu Âu, LH 0968668531 TLinh

Ngày đăng: 08/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn hộ Riverside Residence Phú Mỹ Hưng, Quận 7 - 141m, 3PN, thiết kế Châu Âu hiện đại - Nội thất cao cấp, nhà mới 100%, chỉ việc dọn vào ở - Vị trí vàng, sát Crescent Mall, gần khu tài chính $Giá bán chỉ: 14.950 tỷ thương lượng chính chủ! Liên hệ: 0968668531 Thuỳ Linh đàm phán Chính chủ ! *Tiện ích vượt trội: Công viên ven sông xanh mát Hồ bơi, gym, BBQ, phòng sinh hoạt cộng đồng An ninh 24/7, cư dân văn minh, yên tĩnh Trường học bệnh viện quốc tế ngay trong khu

Xem thêm

Liên hệ:

096 866 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

14,95 tỷ

141 m²
106,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Riverside Residence, Đ. Nguyễn Lương Bằng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyễn Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Riverside Residence, Phú Mỹ Hưng, Quận 7, 141m, phong cách Châu Âu, LH 0968668531 TLinh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.