Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Riviera Point, 10,3 tỷ, 146m2, 3PN, 3WC, nội thất cơ bản, giá cực chất

Ngày đăng: 03/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Riviera Point, Huỳnh Tấn Phát, Tân Phú, Q7, HCM là căn hộ chung cư lý tưởng với diện tích 146m2, 3PN, 3WC. Nội thất cơ bản, dễ dàng trang trí theo sở thích. + Giá bán hấp dẫn 10,3 tỷ VND. + Căn hộ được trang bị đầy đủ tiện nghi như điều hòa, giường, tủ lạnh... + Không gian sống thoải mái, tiện nghi, phù hợp với gia đình. Cách trường mầm non Kids World 1 chỉ 1km, gần siêu thị Finelife Riviera Point và các bệnh viện lớn như bệnh viện FV, bệnh viện tim Tâm Đức. Gần công viên Hoa Anh Đào – Sakura Park Phú Mỹ Hưng. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Trần Thị Thuỳ Dung 0918893897

Xem thêm

Liên hệ:

091 889 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

10,3 tỷ

3 PN, 3 WC
146 m²
70,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Riviera Point, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TD

Trần Thị Thùy Dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Riviera Point, 10,3 tỷ, 146m2, 3PN, 3WC, nội thất cơ bản, giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.