Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp ch góc sky garden 3 lầu 17 view hồ bơi & vườn đang thuê giá cao cho người ngoài 6,6 tỷ

Ngày đăng: 28/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

KHU NHÀ GIÀU PHÚ MỸ HƯNG KHU PHỐ HÀN QUỐC CH GÓC, VIEW NAM & VIEW HỒ BƠI, ĐANG SẴN HỢP ĐỒNG THUÊ GIÁ CAO DÀI HẠN CHO NGƯỜI NƯỚC NGOÀI. Sky Garden 3, Phạm Văn Nghị, Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh Mức giá: 6,6 TỶ Diện tích: 70.12 M2 Phòng ngủ: 2 PN + 2 WC CẦN BÁN GẤP CĂN HỘ SKY GARDEN 3, PHÚ MỸ HƯNG, QUẬN 7. LẦU 17, VIEW TRỰC DIỆN HỒ BƠI VÀ VƯỜN NỘI KHU XANH MÁT, LỐC TRUNG TÂM. * Vị trí trung tâm, khu dân cư văn minh đầy đủ tiện ích nội khu & ngoại khu. * Thông tin chi tiết căn hộ: 6Bx-17 - Block trung tâm tiện, view xuống bể bơi thoáng đẹp long lanh. - Lầu 17 view thoáng mát. - Diện tích: 70.12 m2 - Kết cấu: 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh (có thể làm thành 3 phòng ngủ có sáng toàn bộ) * Nội thất: - Thi công gỗ An Cường lõi xanh chống ẩm, cao cấp, bền đẹp - Thiết kế hiện đại, tinh tế hoàn thiện đẹp mặt, hợp gu khách nước ngoài. - Thiết bị điện tử chính hang gồm bếp, máy giặt tủ lạnh side by side, lò nướng bánh. * Pháp lý: Sổ hồng riêng, chính chủ sang tên nhanh gọn * Giá bán: 6,6 tỷ (Thương lượng trực tiếp cho khách thiện chí. Có hợp tác MG gần xa) Zalo: BDS DÒNG TIỀN UNIUNI 0904681009

Xem thêm

Liên hệ:

090 468 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

6,6 tỷ

2 PN, 2 WC
70.12 m²
94,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green Star Sky Garden, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0904681009

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp ch góc sky garden 3 lầu 17 view hồ bơi & vườn đang thuê giá cao cho người ngoài 6,6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.