Tin đăng đã hết hạn.

Bán Parkview PMH 3PN, 101m², nhà mới deco đẹp, view biệt thự giá chỉ 9,8 tỷ. 0909209525 Thảo

Ngày đăng: 25/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ PARKVIEW TRUNG TÂM PHÚ MỸ HƯNG Nhà mới trang trí đẹp View biệt thự xanh mát Công chứng nhanh! Thông tin căn hộ: Diện tích: 101m² Thiết kế: 3 phòng ngủ rộng rãi, thoáng sáng Nhà mới deco đẹp, nội thất tinh tế, chỉ cần xách vali vào ở View biệt thự yên tĩnh, thoáng đãng, hiếm có tại trung tâm đô thị Sổ hồng đầy đủ, công chứng nhanh gọn Tiện ích Parkview Trung tâm Phú Mỹ Hưng: Nằm ngay khu vực sầm uất, bao quanh là công viên, hồ bơi, phòng gym, siêu thị, trường học quốc tế, bệnh viện FV Cộng đồng cư dân văn minh, an ninh 24/7 Giá bán: 9,8 tỷ Liên hệ: Thảo 0909209525

Xem thêm

Liên hệ:

090 920 ****

Vị trí bản đồ

9,8 tỷ

3 PN, 2 WC
101 m²
97,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green View, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Pham Thao

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Parkview PMH 3PN, 101m², nhà mới deco đẹp, view biệt thự giá chỉ 9,8 tỷ. 0909209525 Thảo - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.