Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp căn hộ tại sunrise city, q. 7, 85m2, 2pn - 2wc, 2.57 tỷ

Ngày đăng: 25/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Sunrise City là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 85m2, căn hộ này sở hữu 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc các cặp đôi. - Diện tích rộng rãi 85m2 phù hợp với nhu cầu sinh hoạt của gia đình. - 2 phòng ngủ thiết kế thông minh, mang lại không gian riêng tư thoải mái. - 2 phòng tắm tiện lợi, giúp tiết kiệm thời gian cho các thành viên trong gia đình. - Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo phong cách sống của chủ nhân. - Giá bán hợp lý cho một căn hộ cao cấp tại khu vực Quận 7. Căn hộ được sở hữu pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn và minh bạch cho người mua. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. Tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện FV, bệnh viện tim Tâm Đức, và bệnh viện phục hồi chức năng - điều trị bệnh nghề nghiệp TP. HCM. - Các siêu thị như Bách Hóa Xanh và Youth Market Sky Garden chỉ trong vài phút di chuyển. - Trường học gần kề như Nhà Thiếu Nhi Quận 7, Trường Mầm Non Trung Sơn, và Little Genius International Kindergarten & Educational Center. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: 0926758796, Bảo Châu.

Xem thêm

Liên hệ:

092 675 ****

Vị trí bản đồ

2,57 tỷ

2 PN, 2 WC
85 m²
30,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunrise City (Sunrise City View), Đ. Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Hưng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lâm Ngọc Thi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp căn hộ tại sunrise city, q. 7, 85m2, 2pn - 2wc, 2.57 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.