Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Đức Khải Q7: 97m2 3pn - 2wc, view sông, full nội thất, LH 0902860606 & 0902860606

Ngày đăng: 29/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Era Town - Đức Khải, đường 15B, Phường Phú Mỹ, Quận 7. * Block B4 sổ hồng - bank hỗ trợ vay 70%. - Căn 67m², 2PN - 2WC, full 3,4 tỷ. * Block A1 cao cấp, bank Vietcombank hỗ trợ vay 70%. - Căn 75m², 2PN - 2WC, ban công rộng, full nội thất giá 2,950 tỷ. - Căn 90m², 2PN, 2WC Ban công dài rộng 1 căn duy nhất. 3,1 tỷ. - Căn 121m²: 3PN, 2WC. Full 4,3 tỷ. * Pháp lý: Hợp đồng mua bán. * Block A2 - A5 & B1 - B3. Mua bằng tiền mặt. - Căn 67m², 2PN - 2WC, giá 2,350 tỷ. - Căn 85m², 3PN - 2WC, giá 2,7 tỷ. - Căn 90m², 2PN, 2WC, full nội thất giá 2,7 tỷ. - Căn 97m²: 3PN, 2WC, căn góc, giá 3. Tỷ. - Căn 161m², 3PN, 4WC 3,7 tỷ. - Căn 160m², 3PN, 4WC 4,1 tỷ. Căn hộ thiết kế đẹp nhất. * Pháp lý: Hợp đồng mua bán. Mọi thông tin chi tiết xin vui lòng liên hệ: 0902860606 Nhật 0902860606 Phúc để được tư vấn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 286 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

3 PN, 2 WC
97 m²
31,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Era Town, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
N

Nhựt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Đức Khải Q7: 97m2 3pn - 2wc, view sông, full nội thất, LH 0902860606 & 0902860606 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.