Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Antonia 2PN trục hiếm 87m2 đầy đủ nội thất chỉ 8,3 tỷ, sẵn HĐ thuê. LH Lan 0906743166

Ngày đăng: 21/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ The Antonia Phú Mỹ Hưng 2PN diện tích lớn 87m2 giá tốt chỉ 7,8 tỷ all in. - Địa chỉ: The Antonia Phú Mỹ Hưng, P. Tân Phú, Quận 7, TP. HCM. - Diện tích: 87m2 view đẹp thoáng mát. - Thiết kế: 2PN, 2WC. - Nội thất đầy đủ, nhà đẹp như hình. Giá bán: 8 tỷ 350 (all in, sẵn HĐT). Liên hệ: 0906743166 Ngọc Lan (Zalo, Viber, WhatsApp, Call).

Xem thêm

Liên hệ:

090 674 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,35 tỷ

2 PN, 2 WC
87 m²
95,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Antonia, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Ngọc Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Antonia 2PN trục hiếm 87m2 đầy đủ nội thất chỉ 8,3 tỷ, sẵn HĐ thuê. LH Lan 0906743166 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.