Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán căn góc hiếm có - Midtown M8 - 188m2

Ngày đăng: 28/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Điểm nhấn: Diện tích 188m² Không gian sống rộng lớn, đập thông được để tùy biến theo nhu cầu. Kết cấu 4 phòng ngủ - 4 WC Đảm bảo sự riêng tư và tiện nghi tối đa cho mọi thành viên trong gia đình. Vị trí căn góc độc nhất: Tận hưởng view thoáng đãng, tràn ngập ánh sáng tự nhiên và gió trời mát mẻ suốt cả ngày. Pháp lý an toàn: Đã có hợp đồng mua bán, sẵn sàng giao dịch. Giá tốt nhất thị trường: 25 tỷ (All - in) Bao gồm mọi chi phí, không phát sinh. Liên hệ ngay để sở hữu không gian sống đẳng cấp, có một không hai tại Midtown M8! Hẹn xem nhà dễ dàng, gọi là có ngay!

Xem thêm

Liên hệ:

090 362 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

24,5 tỷ

4 PN, 4 WC
188 m²
130,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Peak Midtown, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
Tl

Thanh lam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán căn góc hiếm có - Midtown M8 - 188m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.