Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC đẹp xuất sắc tại Q7 Riverside Đào Trí, 4,75 tỷ, 86m2, 3PN, 2WC

Ngày đăng: 27/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư này tọa lạc ở Đường Đào Trí, p Phú Thuận, Q.7, TP.HCM, với diện tích 86m2 và đầy đủ nội thất cơ bản. Giá bán là 4,75 tỷ VND. - 3PN thoáng đãng, 2WC tiện lợi - Nội thất cơ bản bao gồm: giường, tủ, bếp - Thiết kế không gian mở, sáng sủa Thông tin thêm về dự án - Vị trí: Đường Đào Trí, p Phú Thuận, Q.7, TP.HCM, gần sông Sài Gòn, cách Phú Mỹ Hưng 2km. - Chủ đầu tư: Tập đoàn Hưng Thịnh. - Tiện ích: Hơn 50 tiện ích nội khu hiện đại như khu thương mại, gym, spa, công viên. - Thiết kế: 5 block cao 34 tầng, mỗi sàn có 30 căn hộ. Gần các tiện ích như: + Gần siêu thị mẹ bầu & em bé con cưng + Gần công viên cảnh viên, nam viên + Gần trường mầm non trái đất xanh, kids world 1 Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0933300096 và tên Tr Bảo.

Xem thêm

Liên hệ:

093 330 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

4,75 tỷ

3 PN, 2 WC
86 m²
55,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Q7 Saigon Riverside, Đ. Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TB

Tr Bảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC đẹp xuất sắc tại Q7 Riverside Đào Trí, 4,75 tỷ, 86m2, 3PN, 2WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.