Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Sky Garden 3, 6,49 tỷ, 80m2, 3PN, 2WC, pháp lý đầy đủ, ở Quận 7, TP.HCM

Ngày đăng: 19/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Sky Garden 3 tọa lạc tại Phạm Văn Nghị, Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với diện tích 80m2, căn hộ bao gồm 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, và phòng khách rộng rãi, phù hợp cho những ai tìm kiếm sự thoải mái và tiện nghi trong cuộc sống hàng ngày. + 3 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát. + 2 phòng tắm hiện đại, tiện nghi. + Phòng khách sang trọng, không gian sống thoải mái. + Giá bán 6,49 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Điểm cộng: Căn hộ có pháp lý đầy đủ, thuận tiện cho việc giao dịch và sử dụng lâu dài. Khu vực xung quanh: - Gần bệnh viện Tim Tâm Đức, bệnh viện FV. - Công viên Hồ Bán Nguyệt lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời. - Siêu thị Winmart, Siêu thị Youth Market Sky Garden Quận 7. - Trường Seami Quận 7, Little Genius International Kindergarten & Educational Center. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Triệu Thị Ngọc Xuân qua số điện thoại 0903987738

Xem thêm

Liên hệ:

090 398 ****

Vị trí bản đồ

6,49 tỷ

3 PN, 2 WC
80 m²
81,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Green Star Sky Garden, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Phú Mỹ, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TX

Triệu Thị Ngọc Xuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Sky Garden 3, 6,49 tỷ, 80m2, 3PN, 2WC, pháp lý đầy đủ, ở Quận 7, TP.HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.