Tin đăng đã hết hạn.

Bán 3PN - Midtown The Symphony Phú Mỹ Hưng, chỉ 13.5 tỷ all - in (sổ hồng) xem nhà 0908448281

Ngày đăng: 18/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán 3PN - Midtown The Symphony Phú Mỹ Hưng, chỉ 13.5 tỷ all - in (sổ hồng). - Lầu thấp, view sông và công viên. - DT: 129m2, thiết kế 3PN 3WC + 1 phòng kho. - Nhà đầy đủ nội thất. - Kèm ô đậu xe hơi ở tầng hầm. - Đã có sổ hồng riêng. - Giá bán 13.5 tỷ bao gồm thuế phí (sẵn HDT giá cao). Em Nga Đồng 0908448281 hỗ trợ nhanh chóng, làm việc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 844 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

3 PN, 3 WC
129 m²
104,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Peak Midtown, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
MN

Minh Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 3PN - Midtown The Symphony Phú Mỹ Hưng, chỉ 13.5 tỷ all - in (sổ hồng) xem nhà 0908448281 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.