Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán chung cư Tân Mỹ 36m2, 1PN, 1WC, sổ hồng riêng, đường Tân Mỹ, Tân Phú, Quận 7

Ngày đăng: 16/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

+ Nằm trên đường Tân Mỹ ngay bên cạnh chợ Tân Mỹ góc gần ngã 3 đường Nguyễn Thị Thập. + Bệnh viện Phương Nam, Tâm Đức và FV. + Trung tâm thương mại Cress small. + Đầu trung tâm Quận 7 khu đô thị Phú Mỹ Hưng bậc nhất tại Sài Gòn. + View thoáng Quận 1, tầng trung. + Thuận tiện đi chuyển qua Quận 2 cầu Phú Mỹ đi cao tốc Long Thành. + Sổ hồng riêng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 960 ****

Vị trí bản đồ

1,28 tỷ

1 PN, 1 WC
36 m²
35,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Chung cư Tân Mỹ, Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
0

0989600376

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán chung cư Tân Mỹ 36m2, 1PN, 1WC, sổ hồng riêng, đường Tân Mỹ, Tân Phú, Quận 7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.