Tin đăng đã hết hạn.

Cần sang nhượng căn 3PN 126m2 dự án Panomax River Villas ven sông giá chỉ 8.8 tỷ 102%

Ngày đăng: 15/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần sang lại căn hộ 3PN 126m2 dự án Panomax River Villa - căn hộ chỉ với 5 tầng chuẩn Sky Villas & ven sông duy nhất tại Quận 7. - Ban công phòng ngủ view sông. - 100% căn góc 3 mặt view. - Diện tích 126m2. - Giá bán chỉ 8.8 tỷ full 102%. - Thang máy riêng từng căn đến tận nhà. - Bãi đậu xe riêng tư định danh tỉ lệ 1: 1. Tiện ích riêng đẳng cấp như hồ bơi vô cực, hồ Aqua gym, khu vui chơi nước cho trẻ em, bar trên sân thượng... Hotline TTCLand: 090 686 396.

Xem thêm

Liên hệ:

090 668 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

8,8 tỷ

3 PN, 2 WC
126 m²
69,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Panomax River Villas, Đ. Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đặng Anh Thương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần sang nhượng căn 3PN 126m2 dự án Panomax River Villas ven sông giá chỉ 8.8 tỷ 102% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.