Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư 3PN, 2WC, giá tốt tại Midtown Phú Mỹ Hưng, Tân Phú, Quận 7, HCM

Ngày đăng: 06/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Midtown Phú Mỹ Hưng, Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh. Căn hộ có diện tích 112m2, giá bán 14,2 tỷ VND, phù hợp cho gia đình với không gian sống lý tưởng. - Diện tích rộng rãi 112m2. - 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm. - Hướng cửa chính: Đông Nam, hướng ban công: Tây Bắc. - Nội thất cơ bản dính tường -Nhà đang trống xem 24/7 -Ô xe hầm định danh -Pháp lí hợp đồng mua bán Điểm nổi bật: - Căn hộ nằm trong khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình. - Không gian sống thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Bệnh viện Quận 7, Bệnh viện FV, Bệnh viện Tim Tâm Đức. + Công viên Hồ Bán Nguyệt, Công viên Nam Viên, Công viên Hoa Anh Đào Sakura Park Phú Mỹ Hưng. + Siêu thị Finelife Riviera Point. + Trường Mầm Non Canada - Việt Nam (CVK), Kids World 1, Trường Mầm Non Ngôi Nhà Mơ Ước - Dream House. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Thảo PMH, 0909715029

Xem thêm

Liên hệ:

090 971 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

14,2 tỷ

3 PN, 2 WC
112 m²
126,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Peak Midtown, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TP

Thảo Pmh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư 3PN, 2WC, giá tốt tại Midtown Phú Mỹ Hưng, Tân Phú, Quận 7, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.