Tin đăng đã hết hạn.

Bán Riverside Residence, Nguyễn Lương Bằng, Tân Phú, Q7, 12,9 tỷ, 130m2 view sông cực đỉnh

Ngày đăng: 13/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Riverside Residence tọa lạc tại Nguyễn Lương Bằng, Tân Phú, Quận 7, TP.HCM, mang đến không gian sống lý tưởng với diện tích 130m2. Căn hộ được thiết kế hiện đại, hướng cửa chính Tây Nam và ban công Đông Bắc, đảm bảo phong thủy tốt cho gia chủ. Giá bán 12,9 tỷ VND, cùng với pháp lý đầy đủ, căn hộ là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. Đặc biệt, căn hộ này nổi bật với không gian thoáng đãng, ánh sáng tự nhiên và tiện nghi đầy đủ. Gần căn hộ có nhiều tiện ích như cách trường mầm non Canada - Việt Nam khoảng 1km, gần siêu thị Finelife Riviera Point, bệnh viện FV và công viên Hồ Bán Nguyệt, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0936711661 hoặc liên hệ với Thảo Như.

Xem thêm

Liên hệ:

093 671 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

12,9 tỷ

130 m²
99,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Riverside Residence, Đ. Nguyễn Lương Bằng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Thảo Như

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Riverside Residence, Nguyễn Lương Bằng, Tân Phú, Q7, 12,9 tỷ, 130m2 view sông cực đỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.