Tin đăng đã hết hạn.

Cần vốn kinh doanh bán gấp căn hộ sunrise city view 76m2 2pn2wc 2ty339 triệu

Ngày đăng: 11/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ SUNRISE CITYVIEW, QUẬN 7 Diện tích: 76m² Diện tích sử dụng: 76m² Kết cấu: 2 phòng ngủ 2 phòng tắm Ban công hướng: Nam Tình trạng nội thất: Đầy đủ nội thất Pháp lý: Hợp đồng mua bán Sunrise CityView lạc ngay trên mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, Quận 7, đây là tuyến đường quan trọng kết nối Quận 7 với các khu vực khác. Từ đây chỉ mất 10 phút di chuyển là đến chợ Bến Thành, 3 phút là có thể tiếp cận được ngay khu đô thị phía Nam thành phố cũng như các quận lân cận khác như Quận 4, Quận 5, Quận 8, Bình Chánh, Nhà Bè... Căn hộ có vị trí cách Trường Mầm non Cỏ Ba Lá - Clover Montessori Quận 2 khoảng 9.8km, cách Trường Mầm non Úc Châu khoảng 8.0km. Di chuyển tới VShape Fitness & Yoga Center Quận 2 khoảng 8.2km, F5 Gym And Fitness Center khoảng 7.2km. Tọa lạc tại vị trí thuận tiện di chuyển với đầy đủ các tiện ích về y tế, giáo dục và giải trí.

Xem thêm

Liên hệ:

092 174 ****

Vị trí bản đồ

2,34 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
29,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Sunrise City (Sunrise City View), Đ. Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Hưng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
KQ

Kim Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần vốn kinh doanh bán gấp căn hộ sunrise city view 76m2 2pn2wc 2ty339 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.