Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc quận 7 view sông Sài Gòn, tiện nghi đáng sống nhất

Ngày đăng: 16/08/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ cao cấp quận 7 chính chủ bán. 3PN, 2WC, PK, Bếp, khu phơi đồ, máy giặt, máy rửa chén. Đầy đủ tiện nghi: Sofa, giường, nệm. 4ML, 2MNN, tủ lạnh to 4 cánh. 4 bề lộng gió, hưởng thụ một đời. View Sông Sài Gòn thơ mộng, view hồ nội bộ xanh mát. View hoàng hôn tuyệt đẹp có một không hai từ cửa sổ phòng ngủ. Hệ thống rèm điều khiển tự động. Hồ bơi chân mây, khu BBQ, xung quanh đầy đủ dịch vụ: Ngân hàng, nhà hàng, phòng Gym. Có tầng đậu xe hơi. Giá 5tỷ 55 có thương lượng chút. Bao sổ, bao các phí khác + tặng toàn bộ nội thất.

Xem thêm

Liên hệ:

093 188 ****

Vị trí bản đồ

5,55 tỷ

3 PN, 2 WC
96 m²
57,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
River Panorama, Đ. Hoàng Quốc Việt, P. Phú Thuận, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
CH

Chị Hương

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc quận 7 view sông Sài Gòn, tiện nghi đáng sống nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.